అండర్ వేర్ లో అల్లాడిస్తున్న బోల్డ్ బ్యూటీ..ముఖం మాత్రమే దాచుకుని..మిగతాది అంతా ఫ్రీ షో..చూసుకోండ్రా అబ్బాయిలు..!!

ఉర్ఫి జావేద్.. ఈ పేరుకు కొత్త పరిచయాలు అవసరం లేదు . తెలుగు బ్యూటీ కాకపోయినా సరే తెలుగు జనాలకు బాగా సుపరిచితురాలే. సోషల్ మీడియాలో ఎప్పుడు యాక్టివ్ గా ఉంటూ రకరకాల మోడరన్ డ్రెస్సులు ధరిస్తూ ..కుర్రాళ్లను టెంప్ట్ చేస్తూ ఉంటుంది .అంతేకాదు ఎప్పటికప్పుడు సోషల్ మీడియాలో హాట్ టాపిక్ గా ట్రోల్ అవుతూనే ఉంటుంది. కొందరు జనాలు మెచ్చుకుంటుంటే ..మరికొందరు జనాలు బూతులు తిడుతూ ఉంటారు . అయినా ఐ డోంట్ కేర్ అంటూ ఉర్ఫీ విపరీతమైన మోడరన్ పిచ్చితో రకరకాల కొత్త రకమైన దుస్తులను ధరిస్తూ ఉంటుంది .

ఇప్పటివరకు ఎవరు ధరించని దుస్తులు ధరించడం అంటే ఈమెకు మహా ఇష్టం . బిగ్ బాస్ లో అమ్మడు చేసిన అల్లరి అంతా ఇంతా కాదు . హోస్ట్ సల్మాన్ సైతం ఆమె అల్లరికి ..పిచ్చితనానికి పడిపోయాడు . ఇక హౌస్ నుంచి బయటకు వచ్చిన తర్వాత ఉర్ఫీ జావేద్ చేసిన రచ్చ అందరికీ తెలిసిందే. ఒకసారి ప్యాంట్ లేకుండా నడిరోడ్డుపై పరిగెడితే ..మరోసారి బ్రా లేకుండా ఎదభాగాలను చేత్తో అడ్డుపెట్టుకొని ఓపెన్ గా చూపిస్తుంది. మరికొన్నిసార్లు అద్దాలతో మరికొన్నిసార్లు చీపుర పుల్లలతో ..మరికొన్నిసార్లు అసలు బట్టలే లేకుండా ఏది ఏమైనా సరే ఎప్పటికప్పుడు తన హాట్ ఫోటోషూట్స్ ద్వారా సోషల్ మీడియాలో టాప్ ట్రెండింగ్ లో దూసుకుపోతూనే ఉంటుంది.

రీసెంట్ గా ఉర్ఫీ చేసిన ఫోటోషూట్ చూసి నోరు మూసేస్తున్నారు జనాలు . ఏం మాట్లాడాలో తెలియక ఏం మాట్లాడితే ఈ బ్యూటీ కి బుద్ధి వస్తుందో అర్థం కాక.. సైలెంట్ గా వెళ్ళిపోతున్నారు . రీసెంట్ గా అండర్ వేర్ తో దిగిన ఈ ఫోటోషూట్ సోషల్ మీడియాని షేక్ చేస్తుంది . కేవలం బ్రా అండర్వేర్ వేసుకొని పైన ఒక నెట్టెడ్ క్లాత్ తో ఎదభాగాలను బాడీ పార్ట్స్ మొత్తం క్లియర్ గా కనిపించేలా డిజైన్ చేయించుకున్న ఉర్ఫీ ముఖం మాత్రం కనిపించకుండా దట్టగా మాస్క్ పెట్టుకుంది. అయితే ఈ ఫొటో షూట్ చూసిన జనాలు ఆ రెండు ఏం పాపం చేసాయ్.. అవి కూడా తీసేస్తే అదొక రకమైన ఫోటోషూట్ కదా అంటూ వల్గర్ కామెంట్స్ చేస్తున్నారు. ఏమో రానున్న రోజుల్లో ఆ రెండు కూడా తీసేసి ఉర్ఫీ ఊపిరాడకుండా చేస్తుందేమో అంటూ మరికొందరు పచ్చిగా కామెంట్స్ పెట్టడం సోషల్ మీడియాలో హాట్ టాపిక్ గా ట్రెండ్ అవుతుంది. ఏది ఏమైనా సరే ఈ బ్యూటీకి బుద్ధి ఎప్పుడు వస్తుందో ఏమో అంటూ మండిపడుతున్నారు కొందరు జనాలు.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Voompla (@voompla)

Share post:

Latest