ఈ తెలుగు హీరో సెక్స్ పిచ్చోడు అనే సంగతి మీకు తెలుసా..ఎంత ఛండాలం అంటే..!?

జనరల్ గా సినీ ఇండస్ట్రీలో చాలామంది పిచ్చోళ్ళు ఉన్నారు అంటుంటారు జనాలు. కొందరికి పబ్లిసిటీ పిచ్చి ..కొందరికి మేకప్ పిచ్చి.. కొందరికి పాన్ ఇండియా హీరో పిచ్చి.. ఇలా వాళ్ళ వాళ్ళ మనసుకు తగ్గట్టు మనస్తత్వానికి తగ్గట్టు ఏదో ఒక పిచ్చి పెట్టుకొని ఉంటారు. అయితే మనం తెరపై స్టార్ హీరో హీరోగా చూస్తున్న ఈ హీరోకి ఉన్న పిచ్చి గురించి తెలిస్తే షాక్ అయిపోతారు. అస్సలు ఈ హీరో ఇలాంటి వాడా అంటూ ముక్కున వేలు వేసుకుంటారు. అలాంటి ఓ భయంకరమైన నిజం బయటపడింది.

తాజాగా సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతున్న న్యూస్ ప్రకారం టాలీవుడ్ స్టార్ హీరోగా రాజ్యమేలుతున్న హీరోకి సెక్స్ అంటే అదోరకమైన మోజు అంటూ వార్తలు వినిపిస్తున్నాయి .మరీ ముఖ్యంగా తనతో నటించే హీరోయిన్స్ ని తాకరానిచోట తాకుతూ పిచ్చిగా సరదాగా ఎంజాయ్ చేసేవాడట . పేరుకు స్టార్ హీరో కావడంతో బయట చెప్పితే ఎవరూ నమ్మరు అని సినిమా అవకాశాలు తగ్గిపోతాయని చాలామంది హీరోయిన్స్ ఈ విషయాన్ని దాచి పెట్టారట.

కాగా ఈయనతో సినిమా చేసి ఫ్లాప్ అందుకుని ఆ పై ఫేడౌట్ హీరోయిన్ గా పేరు తెచ్చుకున్న ఓ ముద్దుగుమ్మ రీసెంట్ ఇంటర్వ్యూలో ఈ విషయాన్ని బయటపెట్టిన్నట్లు తెలుస్తుంది. అంతేకాదు హీరోయిన్స్ కార్ వ్యాన్ లో బట్టలు మార్చుకుంటూ ఉంటే పర్మిషన్ లేకుండా ఎంటర్ అయ్యే వాడట. అంతేకాదు చీప్ మాటలు వల్గర్ బిహేవియర్ తో అమ్మాయిలను వేధించుకునేవాడట. కానీ పేరు గల కుటుంబం నుంచి రావడంతో ఇతడి పేరును బయట పెట్టలేకపోయారు హీరోయిన్స్ అంటూ ఆమె చెప్పినట్లు సోషల్ మీడియాలో వార్తలు వైరల్ అవుతున్నాయి.

Share post:

Latest