రష్మిక కెరీర్ లోనే కని విని ఎరుగని ఆఫర్..జాక్ పాట్ కొట్టిందిగా..!?

పుష్ప సినిమాతో పాన్ ఇండియా లెవెల్ లో క్రేజ్ తెచ్చుకున్న భామ రష్మిక. పుష్ప సినిమా తర్వాత బాలీవుడ్ లో రష్మీకు వరుస‌ ఆఫర్లు వస్తున్నాయి. తాజాగా ఈమె అమితాబచ్చన్ తో కలిసి ఓ సినిమాలో నటించింది. అయితే ఇప్పటికే వరుస సినిమాలతో ఫుల్ బిజీగా ఉన్న రష్మిక తాజాగా మరో క్రేజీ బాలీవుడ్ ఆఫర్ ను దక్కించుకున్నట్టు తెలుస్తుంది. బాలీవుడ్ లో సూపర్ హిట్ అయిన ఆషికి సిరీస్ లో మరో కొత్త సినిమా రానుంది. ఇక ఇందులో రష్మికను హీరోయిన్గా తీసుకున్నట్టు తెలుస్తుంది. ఆషీకీ సిరీస్ లు విడుదలై సూపర్ హిట్లయ్యాయి. వాటిలో నటించిన వారంతా ఇప్పుడు స్టార్‌లుగా బాలీవుడ్ లో కొనసాగుతున్నారు. ఆషీకీ 3 కోసం రంగం సిద్ధమవుతుంది.

Rashmika Mandanna Manages To Look Cute & S*xy At The Same Time Donning A  Low-Cut Lehenga Looking Like A True Blue 'Param Sundari'

ఈ సినిమాని ప్రముఖ నిర్మాణ సంస్థ అయిన టి సిరీస్ నిర్మిస్తున్నట్టు అధికార ప్రకటన చేసింది. ఆ సినిమాలో హీరోగా కార్తీక్ ఆర్యన్‌ని తీసుకుంటున్నట్టు తెలిపింది. కాగా హీరోయిన్ల కోసం అన్వేషణ మొదలైందని అందులో భాగంగానే రష్మికకు ఆ స్థానం దక్కిందని బాలీవుడ్ మీడియాలో టాక్ నడుస్తుంది. ఈ క్రమంలోనే కార్తీక్- రష్మిక ఓ అడ్వర్టైజ్మెంట్ లో కలిసి నటించారు. వాళ్ళిద్దరి మధ్య కెమిస్ట్రీ కూడా బాగుండడంతో…ఎంతోమంది హీరోహిన్లను సెర్చ్ చేసిన మేకర్స్ ఫైనల్గా రష్మికను కార్తీక్ జోడిగా ఎంపిక చేసినట్టు తెలుస్తుంది.

Are Rashmika Mandanna and Kartik Aaryan uniting for a Bollywood film? Find  out | Bollywood News – India TV

దీంతో రష్మిక అభిమానులు ఫుల్ ఖుషి అవుతున్నారు. ఈ క్రమంలోనే ఆమె అభిమానులు సోషల్ మీడియా ద్వారా తమ అభిప్రాయాలు వ్యక్తం చేస్తున్నారు. రష్మికాను అభిమానులు ఎప్పుడు కార్తీక్ తో కలిసి వెండి తెరమీద ఎప్పుడు చూద్దామా అని ఆత్రుతగా వెయిట్ చేస్తున్నారు. ఈ క్రమంలోనే సోషల్ మీడియాలో రష్మిక కార్తీక్ ఆర్యన్ పేర్లు హార్ట్ టాపిక్ గా ట్రెండ్ అవుతున్నాయి. అన్నీ చూస్తుంటే రష్మిక ఈ సినిమాలో నటించబోతుంది అన్న కన్ఫర్మేషన్ అయితే పక్కా.. అధికారిక ప్రకటన ఒకటే రావాల్సి ఉంది. ఒకవేళ ఇదే నిజమైతే రష్మిక పంట పండినట్టే అంటున్నారు సినీ విశ్లేషకులు.

kartik aaryan released aashiqui 3 promo video actor will we seen in anuragh  basu movie | Kartik Aaryan ने फैंस को दिया बड़ा सरप्राइज, अब आशिकी 3 में भी  दिखाएंगे अपना कमाल,

Share post:

Latest