సూర్యునికి సైతం చెమటలు పట్టేలా..టూ పీస్ బికినీలో అనన్య అందాలు..చూడాల్సిందే..!!

బాలీవుడ్ సీనియర్ నటుడు చుంకి పాండే కూతురిగా బాలీవుడ్‌లో తన కెరియర్ మొదలుపెట్టింది అనన్య పాండే. ఈమె 2019 లో స్టూడెంట్ ఆఫ్ ది ఇయర్2 సినిమాతో బాలీవుడ్ లో సిని రంగ ప్రవేశం చేసింది. అనన్య పాండే బాలీవుడ్ లో ఇప్పటివరకు నాలుగు సినిమాల్లో నటించింది. ఒక సినిమా విడుదలకు సిద్ధంగా ఉంది. తాజాగా వచ్చిన లైగర్‌ సినిమాతో టాలీవుడ్ కు అనన్య‌ పాండే హీరోయిన్‌గా ప‌రిచ‌యం అయింది ఈ సినిమా అన‌న్య‌కు తీవ‌ర నిరాశే మిగిచింది.

అనన్య పాండే సోషల్ మీడియాలో కూడా ఫుల్ యాక్టివ్ గా ఉంటుంది.ఎప్పుడు తన అభిమానులతో లైవ్ చాట్ లో పాల్గొంటూ తనకు సంబంధించిన విషయాలను వారితో పంచుకుంటుంది. వాటితోపాటు హాట్ హాట్ ఫోటోలను సోషల్ మీడియాలో పెట్టి కుర్ర‌కారు మనసును దోచుకుంటుంది. తాజా గా అనన్య పాండే సోషల్ మీడియా వేదికగా హాట్ హాట్ బికినీ ఫోటోలను షేర్ చేసింది. ఆ ఫోటోలు చూసిన కుర్ర కారు అనన్య ఇచ్చిన భంగిమలకు, ఎక్స్ప్రెషన్స్ కు వారి మతులు పోతున్నాయి. ఇప్పుడు ఈ ఫోటోలు సోషల్ మీడియాలో వైరల్ గా మారాయి.

ఆ ఫోటోలో అనన్య అందాల ఆరబోతకు కుర్రాళ్ళు మతులు పోతున్నాయి. ఆమె గ్లామర్ షోకు కుర్రాళ్ళు ఉక్కిరిబిక్కిరి అయిపోతున్నారు. ఆ బికినీ అందాలతో సోషల్ మీడియా యూజర్స్ కు పిచ్చెక్కిస్తుంది అనన్య ఈ తాజా పిక్స్ లో నాజుగా- సన్నంగా- స్టన్నింగ్ గా ఉంది. అనన్య ఇచ్చిన భంగిమలకి సూర్యుడు సైతం మతిపోయేలా ఉన్నట్టు ఆ ఫోటోలో అనన్య కనిపిస్తుంది. గ్రీన్ టూ పీస్ బికినీలో స్కిన్ షో చేస్తూ ఈ వర్షాకాలంలో కూడా టెంపరేచర్ ని విపరీతంగా పెంచేస్తుంది. ఇప్పుడు ఈ ఫోటోలు సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతున్నాయి.

 

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Ananya 💛💫 (@ananyapanday)

Share post:

Latest