పెళ్లి పీటలెక్కనున్న మరో స్టార్ జంట..!?

బాలీవుడ్‌లో ప్రస్తుతం స్టార్ జంటలు పెళ్లి పీటలు ఎక్కుతున్నాయి. ఇటీవల కాలంలో కత్రినా కైఫ్-విక్కీ కౌశల్, రణబీర్ కపూర్-ఆలియా భట్ జంటలు వివాహం ద్వారా ఒక్కటయ్యాయి. త్వరలోనే మరో స్టార్ కపుల్ పెళ్లి పీటలు ఎక్కనున్నట్లు తెలుస్తోంది. యాక్షన్ సినిమాలో బాలీవుడ్ ప్రేక్షకులను అలరిస్తున్న విద్యుత్ జమ్వాల్-నందితా మహతాని కొంత కాలంగా ప్రేమలో ఉన్నారు. మరికొన్ని రోజుల్లోనే వారు పెళ్లి చేసుకోనున్నట్లు తెలుస్తోంది. నందితా ప్రస్తుతం లండన్‌లో ఉన్నారు. నందితతో పెళ్లికి విద్యుత్ జమ్వాల్ తన బ్యాగ్‌లను సర్దుకుంటున్నాడని, ఈ జంట అక్కడ వివాహాన్ని లండన్‌లోనే చేసుకోనున్నట్లు ప్రచారం సాగుతోంది. వారిద్దరూ తమ ప్రేమ వ్యవహారం, నిశ్చితార్థం గురించి వారు ఎన్నడూ వెల్లడించలేదు.

ఏది ఏమైనప్పటికీ, రాబోయే 15 రోజుల్లో, నందిత మరియు విద్యుత్ తాము పెళ్లి చేసుకున్నట్లు ప్రకటించడాన్ని మనం వినే అవకాశం ఉంది. విద్యుత్, నందితల ప్రేమ అందరినీ ఆశ్చర్యపరిచింది, గత సంవత్సరం ఇద్దరూ ప్రేమలో ఉన్నట్లు సోషల్ మీడియాలో ప్రకటించారు. ఆ తర్వాత నందితతో రెండు చిత్రాలను పంచుకోవడం ద్వారా విద్యుత్ తన నిశ్చితార్థాన్ని ప్రకటించాడు. మొదటిదానిలో, వారు ఒకరి చేతులు మరొకరు పట్టుకుని కనిపించగా, రెండవ వారు కెమెరాకు తమ వెనుక తాజ్ మహల్‌ను మెచ్చుకుంటూ పోజులిచ్చారు.

ఆ తర్వాత విద్యుత్ జమ్వాల్ అయితే, ముఖ్యంగా ‘సనక్’ని ప్రమోట్ చేస్తున్నప్పుడు ప్రేమ, వివాహం గురించి ఎక్కువ ప్రశ్నలను ఎదుర్కొంటున్నాడు. ఎక్కువగా తన వ్యక్తిగత జీవితంపై ప్రశ్నలను తప్పించుకుంటూ తన ప్రేమ జీవితం గురించి సవివరమైన సమాధానాలు ఇవ్వకుండా మేనేజ్ చేస్తున్నాడు. ఇలా వీరిద్దరూ చివరికి ఎవరికీ చెప్పకుండానే పెళ్లికి సిద్ధమైనట్లు బాలీవుడ్ మీడియా కోడై కూస్తోంది.

Share post:

Latest