థ్రిల్లింగ్‌గా శ్రీ విష్ణు `అర్జున ఫల్గుణ` టీజర్..!

November 9, 2021 at 1:29 pm

టాలీవుడ్ యంగ్ అండ్ టాలెంటెడ్ హీరో శ్రీ విష్ణు తాజా చిత్రం `అర్జున ఫ‌ల్గుణ‌`. తేజ మ‌ర్ని ద‌ర్శ‌త్వం వ‌హిస్తున్న ఈ చిత్రంలో అమృతా అయ్య‌ర్ హీరోయిన్‌గా న‌టిస్తోంది. అలాగే మ్యాట్నీ ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్ బ్యానర్ మీద నిరంజన్ రెడ్డి, అన్వేష్ రెడ్డి ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నారు.

Sri Vishnu's Arjuna Phalguna Movie OTT Release Date & Digital Rights - Telegraph Star

అయితే తాజాగా ఈ సినిమా టీజ‌ర్‌ను విడుద‌ల చేశారు మేక‌ర్స్‌. `నాది కాని కురుక్షేత్రంలో నాకు తెలియని పద్మవ్యూహంలో కూరుకు పోయాను.. అయినా బలై పోవడానికి నేను అభిమాన్యుణ్ణి కాదు.. అర్జునుణ్ణి` అని శ్రీవిష్ణు చెప్పే డైలాగ్ తో ప్రారంభ‌మైన ఈ టీజ‌ర్ ఆధ్యంతం సూప‌ర్ థ్రిల్లింగ్ కొన‌సాగింది.

Arjuna Phalguna teaser review

క్యాచి బ్యాగ్రౌండ్ మ్యూజిక్ లో పాత్రలన్నీ చూపిస్తూ యాక్షన్, ఎమోషన్ మిక్స్ చేసి టీజర్ ని కట్ చేశారు. డైలాగ్స్ మరియు విజువల్స్ కూడా చాలా ఇంట్రెస్టింగ్ గా ఉన్నాయి. ఈ చిత్రంలో యంగ్ టైగర్ ఎన్టీఆర్ వీరాభిమాని అయిన‌ శ్రీవిష్ణు పక్కా ఊర మాస్ రోల్‌లో క‌నిపించ‌బోతున్నాడు. మొత్తానికి అదిరిపోయిన తాజా టీజ‌ర్ సినిమాపై మంచి అంచ‌నాల‌ను క్రియేట్ చేసింది. కాగా, ఈ చిత్రం త్వ‌ర‌లోనే విడుద‌ల కానుంది.

థ్రిల్లింగ్‌గా శ్రీ విష్ణు `అర్జున ఫల్గుణ` టీజర్..!
0 votes, 0.00 avg. rating (0% score)


Related Posts