జియో సేవలకు అంతరాయం.. కారణం..!

టెలికాం దిగ్గజం సంస్థలలో ఒకటైన రిలయన్స్ జియో ఈరోజు కొంత సమయం భారతదేశంలో జియో నెట్వర్క్ ఉపయోగిస్తున్న వారి మొబైల్స్ లో అంతరాయం కలిగింది. తాజాగా ఈ విషయాన్ని ‘డౌన్‌డిటెక్టర్‌’ వెల్లడించింది. నెట్‌వర్క్ సమస్య గురించి వినియోగదారుల నుంచి ఫిర్యాదులు పెరిగినట్లు తెలిపింది. అయితే దీని ప్రభావం ఏ మేరకు ఉందనేది తెలియాల్సి ఉందని పేర్కొంది. అంతేకాదు ఈ మధ్య కాలంలో ఎయిర్టెల్ తో పోల్చుకుంటే జియో నెట్వర్క్ చాలా స్లో అవుతోంది అంటూ కూడా కస్టమర్లు గగ్గోలు పెడుతున్నారు.

- Advertisement -

ముఖ్యంగా జియో నెట్‌వర్క్‌లో అంతరాయంపై వినియోగదారులు ట్విటర్‌ వేదికగా ఫిర్యాదు చేస్తున్నారు. భారత్‌లో ట్విట్టర్ లో జియో వినియోగదారులు జియోడౌన్ అనే హ్యాష్‌ట్యాగ్ తో ట్రెండ్ చేస్తున్నట్లు డౌన్‌ డిటెక్టర్‌ తెలిపింది. కేవలం ఈ ఒక్క రోజులో ఇప్పటి వరకు దాదాపు 4 వేల మంది వినియోగదారులు ఈ నెట్‌వర్క్‌ సమస్యను నివేదించారు. ట్విటర్‌ పోస్టులను బట్టి చూస్తే.. ఈ రోజు ఉదయం నుంచి కనెక్టివిటీ సమస్యలు ఎదురైనట్లు తెలుస్తోంది. దాంతో రిలయన్స్ జియో కస్టమర్‌ కేర్‌కు ఫిర్యాదుల తాకిడి పెరిగినట్లు తెలిపింది.

ఈ విషయంపై స్పందించిన జియో అధికారులు తమ బృందం కనెక్టివిటీని చెక్ చేస్తోంది అంటూ వివరణ ఇచ్చారు.

Share post:

Popular