కేటీఆర్‌ను సాయం అడిగిన ర‌ష్మి..దేనికోస‌మంటే?

బుల్లితెర అందాల యాంక‌ర్స్‌లో ఒక‌రైన ర‌ష్మి గౌత‌మ్ గురించి ప్ర‌త్యేకంగా ప‌రిచ‌యాలు అవ‌స‌రం లేదు. ప్ర‌ముఖ కామెడీ షో జబర్దస్త్ ద్వారా తెలుగు రాష్ట్రాల్లో ఫుల్ పాపుల‌ర్ అయిన ఈ భామకు జంతువులు అంటే ఎంత ఇష్టమో ప్రత్యేకంగా చెపనక్కర్లేదు. మూగ జీవాలపై తన ప్రేమను చాటుతూ ఎప్ప‌టిక‌ప్పుడు సోషల్ మీడియాలో పోస్ట్స్ పెడుతూనే ఉంటుంది.

- Advertisement -

అలాగే లాక్‌డౌన్‌లో వీధి కుక్క‌ల ఆక‌లి తీర్చి అంద‌రి మెప్పు పొందిన ర‌ష్మి.. తాజాగా తెలంగాణ మంత్రి కేటీఆర్ ను ఓ సాయం కోరింది. పూర్తి వివ‌రాల్లోకి వెళ్తే.. గ్రేటర్‌ హైదరాబాద్‌ పరిధిలో వీధికుక్కల సంఖ్యను తగ్గించేందుకు ఆ శునకాలకు వైద్య సిబ్బంది ఆపరేషన్‌ చేసి.. ఆ త‌ర్వాత ఇవ్వాల్సిన ట్రీట్‌మెంట్ ఇవ్వ‌కుండానే రోడ్ల‌పై వ‌దిలేస్తున్నారు.

అలాంటి శునకాల ఫొటోలను వివరాలతో సహా `సేవ్‌యానిమల్స్‌ఇండియా` అనే ట్విటర్‌ ఖాతా ద్వారా ఓ నెటిజన్ పోస్ట్ చేశారు. ఇది గ‌మ‌నించిన ర‌ష్మి.. ఈ విష‌యంలో ఏదైనా పరిష్కార చర్యలు తీసుకోవాలని మంత్రి కేటీఆర్‌ను ట్విట్ట‌ర్ వేదిక‌గా కోరింది. ఈ క్ర‌మంలోనే కేటీఆర్‌ కార్యాలయ ఖాతాతో పాటు కేటీఆర్‌ వ్యక్తిగత ట్విటర్‌ ఖాతాను ట్యాగ్ కూడా చేసింది ర‌ష్మి. మ‌రి ఈ విష‌యంపై కేటీఆర్ ఎలా స్పందిస్తారో చూడాలి.

Share post:

Popular