కళ్ళజోడు ఫ్రిజ్‌లో పెడితే ఏమ‌వుతుందో తెలుసా ( వీడియో )

గ్లాసెస్ మరియు ఫ్రిజ్ గేమ్ వీడియోను ఒక గృహిణి పోస్ట్ చేసింది. గృహిణులకు చాలా ఇంటి పనులు ఉంటాయి. ఇది అలా మ‌హిళ‌లు పాటించే టిప్స్ లో భాగ‌మైన గేమ్. ఇందులో ఓ గృహిణి గ్లాసులను ఫ్రిజ్లో ఉంచడం.. మరియు దీని వల్ల కలిగే ప్రయోజనాలు కూడా తెలిపింది. ఇది చాలా సులభమైన పరిష్కారం, కానీ దీన్ని ప్రయోజనాలు చాలా పెద్దవి. వీడియోలో గృహిణి చూపించినట్లుగా, మీ ఇంట్లో ఉన్నన్ని గ్లాసులను ఫ్రిడ్జ్ లోని ఫ్రీజర్ లో ఉంచండి.

అయితే గ్లాసులను ఫ్రిజర్లో పెట్టేముందు ఆన్ చేసి ఉంచండి. గ్లాసులను ఉంచిన తర్వాత, రిఫ్రిజిరేటర్ తలుపులను మూసివేయండి. 10 నుంచి 15 నిమిషాల తర్వాత గ్లాసులను ఫ్రీజ్ నుంచి బయటకు తీయండి. చూస్తే గ్లాసుల మీద ఆవిరి. ఇప్పుడు కళ్ళజోడు తుడవడానికి ఉపయోగించే ఒక క్లాత్ తో తుడవండి. తరచుగా మనం అద్దాలు ఎక్కడైనా ఉంచుతాము, అందుకే వీటిపై గీతలు, మరకలు పడతాయి.

అవి త్వరగా పోవు. కానీ మరకలు పట్టి పోకుండా అలానే ఉంటాయి. ఎంత శ్రమించినా కొద్ది నిమిషాల్లోనే చిరాకు అయిపోతాయి. అందువల్ల ఇలా చేసినట్లయితే ఎటువంటి కష్టం లేకుండా సులభంగా అయిపోతుంది. ఈ వీడియో ఓ గృహిణి యూట్యూబ్ ఛానల్ పమజిత్ కిచెన్ టిప్స్ లో పోస్ట్ చేసింది. దీన్ని ఒక్కసారి మీరు ట్రై చేయండి.