పఠాన్ సినిమాలో డేవిడ్ మామ.. సోషల్ మీడియాలో క్రేజీ న్యూస్..

బాలీవుడ్ కింగ్ షారుక్ ఖాన్ నటించిన ‘పఠాన్’ చిత్రం ప్రస్తుతం బాక్సాఫీస్ వద్ద సందడి చేస్తోంది. కేవలం మూడు రోజుల్లోనే వసూళ్ల పరంగా ఎన్నో సినిమాల రికార్డులను ‘పఠాన్’ బద్దలు కొట్టింది. ఇప్పటి వరకు ప్రపంచ వ్యాప్తంగా రూ.300 కోట్లకు పైగా వసూళ్లు రాబట్టింది. షారుక్ ఖాన్ అభిమానుల్లో ‘పఠాన్’ సినిమాపై క్రేజ్ నెలకొంది. ఇప్పుడు కింగ్ ఖాన్ పఠాన్ సినిమాపై మరో ఆసక్తికర విషయం చర్చనీయాంశంగా మారింది. ఆస్ట్రేలియా క్రికెటర్ డేవిడ్ వార్నర్‌ ఏకంగా పఠాన్ సినిమాలో నటించాడనే వార్తలు వైరల్ అవుతున్నాయి. ఇందుకు ఊతం ఇచ్చేలా పఠాన్ సినిమా పోస్టర్ తరహాలో డేవిడ్ వార్నర్ పోస్టర్ హల్ చల్ చేస్తోంది. దీనికి సంబంధించిన వివరాలిలా ఉన్నాయి.

ఆస్ట్రేలియా క్రికెటర్ డేవిడ్ వార్నర్ నిరంతరం సోషల్ మీడియాలో వీడియోలను పోస్ట్ చేస్తూనే ఉంటాడు. ఇప్పుడు వార్నర్ షారుఖ్ ఖాన్ (SRK) యొక్క కొత్త చిత్రం ‘పఠాన్ మూవీ’ గురించి ఒక వీడియోను పంచుకున్నాడు. ఇందులో కింగ్ ఖాన్ (పఠాన్ షారుఖ్ ఖాన్) స్థానంలో అతను కనిపించాడు. పఠాన్ రూపంలో వార్నర్ సోషల్ మీడియాలో సందడి చేస్తున్నాడు. వార్నర్ షేర్ చేసిన ఈ వీడియో బాగా వైరల్ అవుతుండగా, అభిమానులు కూడా తీవ్రంగా స్పందిస్తున్నారు. వార్నర్ ఈ వీడియోను షేర్ చేస్తూ క్యాప్షన్‌లో రాశాడు. ఎంతో అద్భుతమైన చిత్రంగా పేర్కొన్నాడు. ఈ వీడియో చూసిన అభిమానులు కూడా వార్నర్‌ను ఎప్పటిలాగే ఆకాశానికి ఎత్తేస్తున్నారు. కొందరైతే పఠాన్ సినిమాలో నటించాడని అనుకున్నట్లు కామెంట్లు పెడుతున్నారు. ఆ వీడియోలో కూడా అచ్చం షారుఖ్ ఖాన్ తరహాలోనే డేవిడ్ మామ దర్శనమిచ్చాడు.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by David Warner (@davidwarner31)

వార్నర్ గురించి, ఆస్ట్రేలియా క్రికెటర్ త్వరలో భారత్‌లో పర్యటించబోతున్నాడు. భారత్-ఆస్ట్రేలియా మధ్య 4 టెస్టు మ్యాచ్‌ల సిరీస్ జరగనుంది. ఈ టెస్టు సిరీస్ ఫిబ్రవరి 9 నుంచి ప్రారంభం కానుంది. టెస్టు సిరీస్ గెలవడం ద్వారా భారత జట్టు ప్రపంచ టెస్టు ఛాంపియన్‌షిప్‌లో ఫైనల్‌కు చేరుకోవచ్చు. ఇక బాలీవుడ్ కింగ్ ఖాన్ 4 ఏళ్ల తర్వాత కొత్త సినిమాతో వెండితెరపైకి వచ్చాడు. దీనికి ముందు, అతని చివరి చిత్రం జీరో, అది ఫ్లాప్ అయింది.

Share post:

Latest