బాలయ్య తన చిన్న కూతురు తేజ‌స్వినికి భయపడతారనీ మీకు తెలుసా?

నందమూరి బాలయ్య అంటేనే హై ఓల్టేజి పర్సనాలిటీ గుర్తొస్తుంది అందరికీ. ముఖ్యంగా అతని అభిమానులు ఆయన్ని ఓ సింహం అని కొనియాడుతూ వుంటారు. అయితే అలాంటి సింహం లాంటి బాలయ్య తన చిన్న కూతురికి భయపడతారంటే మీరు నమ్ముతారా? అవును.. మీరు విన్నది నిజమే. బాలయ్య సినిమాలు, డేట్ లు, ప్రొగ్రాములు కావాలంటే ఇదివరకు ‘డాక్టర్ సురేంద్ర’ అనే పేరు గట్టిగా వినిపించేది. డాక్టర్ గారు అనే రెగ్యులర్ పలుకుబడి కూడా వుండేది. కానీ ఇప్పుడు మరో పేరు కూడా వినిపిస్తోంది. అదే బాలయ్య చిన్న కుమార్తె తేజ‌స్విని.

అవును.. ఇప్పుడు తన తండ్రి వ్యవహారాలు తేజస్విని మేనేజ్ చేస్తున్నారని తెలుస్తోంది. తండ్రి గెటప్, కాస్ట్యూమ్స్, లైన్ లు అన్నింటి మీదా ఆమె కూడా చాలా జాగ్రత్తగా వుంటున్నారట. తరచు సెట్ లోకి కూడా వస్తున్నారట. గతంలో బాలయ్య మిగిలిన విషయాలు అన్నీ ఎవరు చూసినా, ఆర్థిక వ్యవహారాలు అన్నీ ఆయర అర్థాంగినే చూసుకునేవారు. ఇప్పుడు ఆమె ఆ బాధ్యతలు చిన్న కూతురుకు అప్పగించారని గుసగుసలు వినబడుతున్నాయి.

ఇక్కడ గమ్మత్తేమిటంటే సెట్ లో తను ఎలా వుండాలనుకుంటారో అలాగే వుండే బాలయ్య, కూతురు సెట్ లోకి వస్తోంది అనే వార్త వినిపిస్తే మాత్రం ఇక అలెర్ట్ అయిపోతారట. అంతవరకూ చిల్లర చిల్లరగా ప్రవర్తించిన బాలయ్య చాలా బుద్దిగా కూర్చుంటారట. ఇక ఎప్పుడైనా సిగరెట్ తాగే అలవాటు వున్న బాలయ్య కూతురు వుంటే దాన్ని కూడా పక్కన పెడుతున్నారట. బాలయ్య తన కూతుర్లు ఇద్దరినీ మాంచి క్రమశిక్షణతో పెంచారు అని తెలుసున్నవారంతా చెప్పుకుంటారు. పెద్ద అమ్మాయి హెరిటేజ్ వ్యవహారాల్లో తప్ప మరెక్కడా కనిపించరు. చిన్నమ్మాయి ఇప్పుడు బాలయ్య వ్యవహారాలు చూసుకుంటున్నారు.

Share post:

Latest