అయ్యో పాపం, పీకల్లోతు అప్పుల్లో అనసూయ.. టీవీ షోస్ మానేయడమే కారణమా?

అనసూయ భరద్వాజ్ టాలీవుడ్‌లో ప్రముఖ టీవీ యాంకర్. ఈ ముద్దుగుమ్మర్ జబర్దస్త్ కామెడీ షో కి పోస్ట్ చేస్తూ పాపులర్ అయింది. తర్వాత ఎన్నో షోలలో ఆమె తన వాక్చాతుర్యంతో, ఆకర్షణీయమైన ఆన్‌స్క్రీన్ స్కిన్ షోతో అందరికీ మరింత దగ్గర అయింది. నిజానికి అనసూయ న్యూస్ రీడర్‌గా తన కెరీర్‌ను ప్రారంభించింది, కానీ తనదైన ముద్ర వేయలేకపోయింది. అయితే సుమను ఓడించి టాప్ యాంకర్‌గా మారింది. కాగా రీసెంట్‌గా ఈ హాట్ యాంకర్ తీసుకున్న నిర్ణయాల వల్ల తన కెరీర్ దెబ్బతింటోంది. టీవీ షోల ద్వారా వచ్చే డబ్బులు రాక ఆమె ఈఎంఐలు కట్టలేక పెద్ద అప్పుల్లో కూరుకు పోయిందట. ఈ విషయం మానేసి ఇప్పుడు పశ్చాత్తాప పడుతున్నట్లు సినీ సర్కిల్లో టాక్ నడుస్తోంది.

అనసూయ పాపులర్ కామెడీ షో జబర్దస్త్ నుంచి తప్పుకున్న విషయం తెలిసిందే. ఇక సినిమాల్లో క్యారెక్టర్ ఆర్టిస్ట్‌గా మారడంపైనే ఆమె దృష్టి పెట్టింది. టాలీవుడ్‌లో అత్యంత బిజీ ఆర్టిస్ట్‌గా ఎదగాలని ఆమె కోరుకుంటుంది. రంగస్థలం, పుష్ప వంటి చిత్రాలలో ఆమె చేసిన పాత్రలు హైలెట్ అయ్యాయి కానీ, ఆమె ఇతర పాత్రలలో ఒక్కటీ వర్కవుట్ కాలేదు. ఉదాహరణకు, ఖిలాడీలో ఆమె పాత్ర తన కెరీర్ కి నష్టం చేకూర్చింది. థాంక్యూ బ్రదర్‌లో ఆమె క్యారెక్టర్ వృధా అయిపోయింది. పెద్ద సినిమాల్లో చిన్న చిన్న పాత్రలు కూడా ఆమె కెరీర్‌కు ఉపయోగపడలేదు.

అనసూయ ప్రస్తుతం టీవీ షోలు చేయడం లేదు. అయితే ఆమెకు పుష్ప 2 తప్ప పెద్ద సినిమాలేమీ లేవు.. మరికొన్ని సినిమాలు విజయం సాధించి, ఆమె నటనా కౌశలం ఇతరులను ఆకట్టుకుంటే, ఆమె సినీ నటిగా ముందడుగు వేయవచ్చు. టీవీని విడిచిపెట్టడం వల్ల ఆమె కెరీర్‌కు నష్టం వాటిల్లిందా లేదా అనేది దీని ద్వారా తెలుస్తుంది.

Share post:

Latest