ఇసుక దిన్నెల్లో అందాలు ఆరబోస్తున్న రాములమ్మ..ఫొటోస్ వైరల్..!

బుల్లితెర రాములమ్మ అలియాస్ అందాల ముద్దుగుమ్మ శ్రీముఖి గురించి ప్రత్యేకంగా పరిచయం అవసరం లేదు. ఇటీవల కాలంలో అందాలు ఆరబోయడంలో హద్దులు దాటుతూ మరీ బోల్డ్ గా ఫోజులిస్తూ ఇంటర్నెట్ ను షేక్ చేస్తుంది. అంతేకాదు ఒక్కొక్కసారి లో దుస్తులు లేకుండా కూడా ఈమె ఫోటోలకు ఫోజులు ఇవ్వడం చూసి ప్రతి ఒక్కరు స్టన్ అవుతున్నారు. ఎప్పటికప్పుడు వరుస ఫోటో షూట్లతో రెచ్చిపోయే ఈ ముద్దుగుమ్మ తాజాగా బీచ్ లో ఇసుక దిన్నెల్లో అందాలు ఆరబోస్తూ మరింతగా రచ్చలేపుతోంది.

1 వ్యక్తి, బిడ్డ, కూర్చుని ఉన్నారు, జలాశయం చిత్రం కావచ్చు

బీచ్ లో అందాల ఆరబోతతో షాక్ ఇచ్చింది ఈ ముద్దుగుమ్మ. ఫోల్కా డాటెడ్ డ్రెస్ లో రెచ్చిపోయి అందాల షో చేసింది. ఉప్పొంగే ఎద అందాలను చూపిస్తూ.. మరొకవైపు థండర్ థైస్ అందాలతో కుర్ర కారు మనసు దోచుకుంటుంది. అందాలు దాచుకోకుండా ఆరబోసిన ఈమె ఫోటోలు చూసి సోషల్ మీడియా మొత్తం మరింత హీటెక్కి పోతోందని చెప్పవచ్చు.

1 వ్యక్తి, కూర్చుని ఉన్నారు చిత్రం కావచ్చుతాజాగా బ్రా అందాలతో విజువల్ ట్రీట్ ఇస్తోంది ఈ ముద్దుగుమ్మ. టాప్ లో బటన్స్ విప్పేసి, బ్రా అందాలను చూపిస్తూ.. బాటంలో డ్రెస్ పక్కకు జరిపి మరీ థైస్ అందాలను చూపించింది . మత్తెక్కించే ఫోజులతో దుమ్ము దుమారం రేపుతోంది. ఈ ముద్దుగుమ్మ.

1 వ్యక్తి, నిల్చుకోవడం, ఇంటి వెలుపలి చిత్రం కావచ్చువిరహంతో కూడిన ఫోజులస్తూ కుర్ర కారకు చెమటలు పట్టించింది. తాజాగా శ్రీముఖి షేర్ చేసిన ఈ ఫోటోలు బాగా వైరల్ గా మారుతున్నాయి. అంతేకాదు ఈ ఫోటోలు చూసి అభిమానులు సైతం ఈమె అందానికి ఫిదా అవుతున్నారు.

1 వ్యక్తి, నిల్చుకోవడం, ఇంటి వెలుపలి చిత్రం కావచ్చునిజానికి ఈమె ఈ రేంజ్ లో తెగించి మరీ అందాలు ఆరబోయడానికి కారణం సోషల్ మీడియాలో ఫాలోవర్స్ ను పెంచుకోవడం కోసమే.. డిజిటల్ మనీ కోసం ప్రయత్నం చేస్తున్న ఈ ముద్దుగుమ్మ ఇలా అందాల ఆరబోతతో.. ఫాలోయింగ్ ను పెంచుకునే పనిలో పడిపోయింది. ఫాలోయింగ్ పెరగడం సంగతి పక్కన పెడితే ఈమె అందాల ఆరబోతతో యువతను బాగా కట్టిపడేస్తోందని చెప్పవచ్చు. ప్రస్తుతం ఇందుకు సంబంధించిన ఫోటోలు వైరల్ అవుతున్నాయి.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Sreemukhi (@sreemukhi)

Share post:

Latest