వామ్మో..గేట్లు ఎత్తేసిన రాశీ ఖన్నా..ఎద అందాలు చూస్తే తట్టుకోగలరా..!!

రీసెంట్ గా గోపీచంద్ హీరో గా నటించిన “పక్కా కమర్షీయల్” సినిమా తో మన ముందుకు వచ్చిన అందాల ముద్దు గుమ్మ రాశీఖన్నా..ఈ సినిమాలో తన నటనకు మంచి మార్కులే వేయించుకుంది. ఊహలు గుసగుసలాడే సినిమాతో హీరోయిన్ గా ఎంట్రీ ఇచ్చిన ఈ హాట్ బ్యూటీ..తెలుగు, తమిళ, హీందీలో తనదైన స్టైల్ లో సినిమాలు చేస్తూ అభిమానులను అలరిస్తుంది.

రాశీ ఖన్నా లో ఉన్న స్పెషల్ టాలెంట్ ఏమిటంటే..ఏ పాత్రకు అయిన ఇట్టే ఇమిడిపోయి నటించగలదు . అది హార్రర్ , కామెడీ, గ్లామరస్ రోల్ ఏవైనా సరే.. తన బాడీని మౌల్డప్ చేసేసుకుంటుంది. రీసెంట్ గా రుద్ర వెబ్ సిరీస్ లో రాశీ ఖన్నా నెగిటీవ్ షేడ్స్ పాత్ర లో నటించి బాలీవుడ్ జనాలతో సైతం శభాష్ అనిపించుకుంది.

ఇక రీసెంట్ గా పక్క కమర్షీయల్ సినిమాలో నల్ల కోటు వేసి గోపీచంద్ కు ధీటుగా నటించింది . అయితే, రీసెంట్ గా అమ్మడు హాట్ ఫోటో షూట్ చూస్తే..కుర్రాళ్ళకు పిచ్చెక్కి పోవాల్సిందే. ఇప్పటి వరకు ఎక్స్ పోజ్ చేయని విధంగా తన ఎద అందాలను మొత్తం చూయిస్తూ ఫోటోషూట్ చేసింది ఈ బ్యూటీ. దీని కి సంబంధించిన పిక్స్ నెట్టింట వైరల్ గా మారాయి. అమ్మడు ఫోటో షూట్ పై నెటిజన్స్ రెచ్చి పోయి కామెంట్స్ చేస్తున్నారు. మరి ఎందుకు లేట్ రాశీ ఖన్నా పిచ్చెక్కించే హాట్ అందాలను మీరు చూసేయ్యండి.

Share post:

Latest