బ్రేకింగ్ : ఆగష్టు 16 నుండి పాఠశాలలు పున:ప్రారంభం..!

తాజాగా ఆంధ్రప్రదేశ్ ముఖ్యమంత్రి వైఎస్ జగన్ మోహన్ రెడ్డి పాఠశాలలు పున:ప్రారంభ విషయంపై కీలక నిర్ణయం తీసుకున్నారు. ఆగష్టు 16 నుంచి ఆంధ్రప్రదేశ్ రాష్ట్ర వ్యాప్తంగా పాఠశాలలను పున: ప్రారంభించాలని జగన్ అధికారులకు ఆదేశాలు జారీ చేశారు. అంతే కాకుండా ఆగష్టు 16 ననే మొదటి విడత ‘నాడు-నేడు’ పనులను ప్రజలకు అంకితమిచ్చి.. రెండో విడత పనులను కూడా మొదలు పెట్టాలని అధికారులకు తెలియ చేశారు.

- Advertisement -

ఈ క్రమంలో నూతన విద్యా విధానంపై సమగ్రంగా వివరించడమే కాకుండా.. విద్యార్ధులకు విద్యాకానుక కిట్‌లను కూడా ఆగష్టు 16 ననే పంపిణీ చేయాలని సీఎం జగన్ విద్యా శాఖ అధికారులకు తెలియచేసారు. ఇక మరో వైపు సీఎం జగన్ తీసుకున్న ఈ కీలక నిర్ణయం పై తల్లిదండ్రులు ఎలా స్పందిస్తారు అన్న విషయంపై తీవ్ర చర్చ కొనసాగుతుంది. అంతే కాకుండా కరోనా థర్డ్ వేవ్ ఆగస్ట్ లోనే ఉంటుందని డబ్ల్యూహెచ్వో, వైద్య నిపుణులు తెలియచేస్తున్నారు. ఇక చివరికి ఏమి అవుతుందో వేచి ఉండాల్సిందే.

Share post:

Popular