డోంట్ మ్యారీ.. బీ హ్యాపీ.. అంటున్న నిత్యామీనన్..

స్టార్ హీరోయిన్ నిత్యామీనన్ గురించి ప్రత్యేకమైన పరిచయం అవసరం లేదు. ఎలాంటి స్కిన్ షో చేయకుండా కంటెంట్ ఉన్న పాత్రలు ఎంచుకుంటూ మంచి గుర్తింపు సంపాదించుకుంది. భాషతో సంబంధం లేకుండా దాదాపు అందరు స్టార్ హీరోలతో జతకట్టింది.

ఇకపోతే తాజాగా ” కుమారి శ్రీమతి ” అనీ వెబ్ సిరీస్ తో ప్రేక్షకుల ముందుకు రాబోతుంది. ఇందులో నిత్యామీనన్ లీడ్ రోల్లో నటిస్తుండగా… ఈ వెబ్ సిరీస్ కు సంబంధించిన ఫస్ట్ లుక్ మోషన్ వీడియోను విడుదల చేసింది మూవీ యూనిట్. వాయిస్ ఓవర్ తో కూడిన ఈ క్లిప్పింగ్ లో …” అబ్దుల్ కలాం అట.. రజినీకాంత్ అట… తరువాత ఈవిడే నట.

ఉద్యోగం సద్యోగం‌ చెయ్యదట.. బిజినెస్ చేస్తుందట.. కుటుంబాన్ని మొత్తం ఈవిడే లాకొస్తుందట. పెళ్లి గీల్లి వద్దంట. ఇలానే ఉండి పోదట ” అని బ్యాక్ గ్రౌండ్ లో వచ్చే డైలాగ్ ఆసక్తికరంగా ఉంది. అంటే దీన్ని బట్టి చూస్తే నిత్య పాత్ర ఈ సిరీస్ లో కుటుంబ బాధ్యత కలిగి ఉన్న మహిళగా కనిపించనున్నట్లు తెలుస్తుంది.

 

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Vyjayanthi Movies (@vyjayanthimovies)