శ్రియా ప్రైవేట్ పార్ట్స్‌పై సిగ్గు లేకుండా అలాంటి కామెంట్స్ చేసిన భర్త!

సీనియర్ నటి శ్రియా శరణ్ గురించి ప్రత్యేకంగా పరిచయం అవసరం లేదు. ఈ హాట్ బ్యూటీ ఎన్నో సూపర్ హిట్ చిత్రాలలో నటించి ప్రేక్షకులను తన వైపుకు తీపుకుంది. ఇక సోషల్ మీడియాలో గ్లామరస్ ఫోటోలతో ఫాలోవర్స్ కి పిచ్చెక్కిస్తుంది. కాగా రీసెంట్ గా ఇన్‌స్టాగ్రామ్ లో తను పోస్ట్ చేసిన ఒక వీడియోకి వచ్చిన కామెంట్స్ కి శ్రియా భర్త స్పందించి తీరుకి అందరూ ఆశ్చర్యపోతున్నారు.

శ్రియా సోషల్ మీడియా లైవ్ లో మాట్లాడుతుండగా ఒకరు ‘శ్రియా b**bs సూపర్’ అని కామెంట్ చేశాడు. ఆ కామెంట్ ఆమె పెద్దగా చదివింది. ఇక ఆ తరువాత నుంచి శ్రియా, ఆండ్రు ల మధ్య సంభాషణ ఆసక్తికారంగా మారింది. శ్రియ ఆ కామెంట్ ని చదివే సమయంలో ఆమె భర్త తన వెనకాలే ఉన్నాడు. కానీ అతను దానిపై వాదించకుండా చాలా పాజిటివ్‌గా రియాక్ట్ అయ్యాడు. ఆ బోల్డ్ కామెంట్ కి ఐ అగ్రి విత్ యు అంటూ అతడు చెప్పుకొచ్చాడు.

దాంతో శ్రియ నవ్వుతూ “ఇడియట్, నా వక్షోజాలను నువ్వు ఎక్కడ చూసావు” అని అనగానే ఆమె భర్త కల్పించుకొని “అవును మీరు చెప్పింది నిజమే, ఆమెకి అద్భుతమైన వక్షోజాలు ఉన్నాయి, కాబట్టి వాటిపై ఇంకెక్కువ కామెంట్స్ చేయండి. అవి మేం చదివి సంతోషిస్తాం” అని ఆండ్రు స్పందించారు. శ్రియా బాడీపై ఇలాంటి అసభ్యకరమమైన వ్యాఖ్యలు చదివి కూడా ఆమె భర్త ఎలాంటి సిగ్గు లేకుండా వాటికి స్పందించడం అందరికీ ఆశ్చర్యాన్ని కలిగిస్తుంది.

Share post:

Latest