హాట్ అందాలు..ప్రైవేట్ పార్ట్స్ చూపిస్తు.. రెచ్చిపోయిన నిక్కీ తంబోలి..!!

కాంచన – 3 సినిమాతో సూపర్ క్రేజ్ ను సంపాదించుకుంది హాట్ బ్యూటీ నిక్కీ తంబోలి. సినిమాలతో పాటు సోషల్ మీడియాలో కూడా బాగా యాక్టివ్ గా ఉంటూ రచ్చ రచ్చ చేస్తూ ఉంటుంది. హాట్ హాట్ అందాలతో ఇప్పుడు తన సొగసులను పచ్చి గా చూపిస్తూ.. అందాల ఆరబోత చేస్తూ సోషల్ మీడియాను షేక్ చేస్తూ ఉంటుంది.

బిగువైన దుస్తులతో తన నడుము అందాలతో.. థైస్ అందాలతో చూపిస్తూ ప్రతి ఒక్కరిని రెచ్చగొట్టేలా కనిపిస్తుంది నిక్కి తంబోలి.. ఈమె అందాలకు పూర్వకారుల సైతం చెమటలు పట్టేస్తున్నాయి.

ఒకవైపు ఏదో అందాలను కవర్ చేస్తూ తన ప్రైవేట్ పార్ట్ లు మొత్తం ఎక్స్పోజ్ అయ్యేలా ఫోటోషూట్ లు చేసింది నిక్కీ తంబోలి. ఈమె ఫోటోలు ప్రస్తుతం నెట్టింట వైరల్ గా మారుతున్నాయి. ఇక ఈమె వేసుకున్న డ్రెస్ ను చూసి ప్రతి ఒక్కరు కూడా ఈ డ్రెస్ వేసుకొని ఏం లాభం అని అంటూ ఉన్నారు.

ఇక మొదట చీకటి గదిలో చితక్కొట్టాడు వంటి సినిమాతో ఎంట్రీ ఇచ్చిన ఈమె ఆ తర్వాత తిప్పరా మీసం, కాంచన-3 వంటి సినిమాలలో నటించింది. అయినా కూడా ఈ ముద్దుగుమ్మకు అంతగా కలిసి రాలేదని చెప్పవచ్చు.ఎంతో పద్ధతిగా , క్లాసు గా కనిపించే ఈమె బోల్డ్ అందాలు ప్రతి ఒక్కరిని ఆకట్టుకునేలా కనిపిస్తోంది. నిక్కీ తంబోలి ఎలాంటి సినిమాల్లో అయినా నటించడానికి సిద్ధంగా ఉన్నది. సోషల్ మీడియాలో ప్రస్తుతం ఈమె చేస్తున్న రచ్చ స్కిన్ షో ఎక్కడా తగ్గలేదని హాట్ ఫోటోలతో మరింత ఫాలోవర్స్ ని పెంచుకుంటుంది. ప్రస్తుతం ఈమె షేర్ చేసిన ఈ హాట్ ఫోటోలు నెట్టింట వైరల్ గా మారుతున్నాయి. సినిమాల కోసం ఎంత దూరమైనా వెళ్లడానికైనా సై అంటుంది ఈ ముద్దుగుమ్మ ఇక ఎలాంటి పాత్రలైనా నటించడానికి సిద్ధంగా ఉన్నట్లు తెలుస్తోంది.

Share post:

Latest