బింబిసార ట్విట్టర్ రివ్యూ.. సినిమా సూపర్ అంటున్న ప్రేక్షకులు…

చాలా రోజుల తర్వాత నందమూరి కళ్యాణ్‌ రామ్‌ ‘బింబిసార’ అనే సోషియో ఫాంటసీ ఈ సినిమాతో నేడు అంటే ఆగస్టు 5న ప్రేక్షకులను పలకరించారు. ఈ సినిమా విదేశాలతో పాటు కొన్ని చోట్ల ఫస్ట్ షో పూర్తి చేసుకుంది. ఈ పోస్ట్ చేసిన వారు చాలా మంది ట్విట్టర్ వేదికగా తమ అభిప్రాయాలను వ్యక్తం చేస్తున్నారు. సినిమా అద్భుతంగా ఉందని కామెంట్లు చేస్తున్నారు. టైమ్ ట్రావెల్ నేపథ్యంలో నువ్వు వచ్చిన ఈ సినిమా కళ్యాణ్ రామ్ కెరీర్‌లోనే బిగ్గెస్ట్ బడ్జెట్ మూవీగా నిలుస్తోంది. ఎన్టీఆర్ ఆర్ట్స్ బ్యాన‌ర్‌పై హ‌రికృష్ణ ప్రొడ్యూస్ చేసిన ఈ చిత్రాన్ని కొత్త దర్శకుడు వశిష్ట్‌ డైరెక్ట్ చేశాడు. ఇందులో కేథరిన్ ట్రెసా, సంయుక్త మీనన్ హీరోయిన్లుగా చేశారు. ఎంఎం కీరవాణి ఈ మూవీకి సంగీత బాణీలు సమకూర్చారు.

- Advertisement -

ఈ సినిమాకి సంబంధించిన టీజర్‌, ట్రైలర్‌, పాటలు అంచనాలు భారీగా పెంచేశాయి మరియు ఇంటర్వ్యూ ప్రకారం ఈ సినిమా ఎలా ఉంది? హైప్స్‌కి రీచ్ అయిందా? హిట్ అవుతుందా? అనేది ఇప్పుడు తెలుసుకుందాం.

ట్విట్టర్ రివ్యూ ప్రకారం, ఈ సినిమాలో క్రీస్తు పూర్వం 500 ఏళ్ల క్రితం నాటి త్రిగర్తల సామ్రాజ్యంలోని ఒక నిధి గురించి చూపించారు. అయితే త్రిగర్తల సామ్రాజ్యానికి రాజు అయిన బిసారుడు (కళ్యాణ్ రామ్) ఈ నిధిని కలియుగంలో ఎలా రక్షించాడనేది మిగతా కథ అని అంటున్నారు. త్రిగర్తల సామ్రజ్యాధినేత బింబిసారుడిగా కళ్యాణ్ రామ్‌ అదరగొట్టాడని, తన భుజాలపై సినిమా మొత్తాన్ని నడిపించాలని అంటున్నారు. ప్రేక్షకులను మళ్లీ థియేటర్స్‌కి రప్పించేంత సత్తా ఈ సినిమాలో ఉందని ఆడియన్స్ పేర్కొంటున్నారు. ఫస్టాఫ్‌ కాస్త నెమ్మదిగా నడిచినా సెకండాఫ్‌ మాత్రం ఈలలు వేయించేలా ఉందని అంటున్నారు.

ఇక టెక్నికల్‌గా కూడా సినిమా చాలా బాగుందని ఆడియన్స్ కితాబిస్తున్నారు. ఎంఎం కీరవాణి మ్యూజిక్‌, సినిమాటోగ్రఫీ, విజువల్స్, గ్రాఫిక్స్ చూస్తుంటే మరొక ప్రపంచం లోకి వెళ్ళిన అనుభూతి కలిగి ఉందని చెబుతూ పొగడ్తల వర్షం కురిపిస్తున్నారు. బాహుబలి సినిమా వల్ల ఇది ఒక విజువల్ వండర్‌లా అని ఒక నెటిజన్ పేర్కొన్నాడు. కళ్యాణ్‌ రామ్ నటన హీరో ఎంట్రీ సీన్, బీజీఎమ్, విజువల్స్, యుద్ధాలు అద్భుతంగా ఉన్నాయని అంటున్నారు. ఒక కొత్త డైరెక్టర్ ఇంత అద్భుతంగా సినిమా తీశారు అంటే నమ్మడం కష్టంగా ఉందని ఈ పోస్టులు పెడుతున్నారు. ఈ మూవీ కళ్యాణ్ రామ్‌కి ఒక బిగ్గెస్ట్ హిట్ తెచ్చి పెట్టడం ఖాయమని అంటున్నారు.

Share post:

Popular