సిగ్గు”లే”కుండా అన్నీ చూపించేస్తున్న నుష్రత్ భారుచా.. హాట్ ఎక్స్‌ట్రీమ్లీ డీప్ క్లీవేజ్ షో..!!

ఈ మధ్య కాలంలో సినీ ఇండస్ట్రీలోకి రావాలంటే అందరు ఎంచుకుంటున్న మార్గం సోషల్ మీడియా. తమకున్న టాలెంట్ ను చాలా మంది అమ్మాయిలు, అబ్బాయిలు..ఇలా సోషల్ మీడియా వేదికగా చూయిస్తూ మంచి మంచి అవకాసాలు కొట్టేస్తున్నారు. ఇక హీరోయిన్స్ సైతం తమకు వచ్చినా ఆఫర్స్ పోకుండా ఉండటానికి..కొత్త ఆఫర్స్ రావడానికి రోజుకో హాట్ ఫోటో షూట్లు చేస్తూ..దానికి సంబంధించిన పిక్స్ ని నెట్టింట పోస్ట్ చేస్తూ..యమ ట్రెండింగ్ ఉంటున్నారు.

సినిమాలో అవకాశాల కోసం ఫోటో షూట్ ల పేరుతో జానడు గుడ్డ ముక్కను అడ్డు పెట్టుకుని..చూడకూడని అందాలు చూయిస్తూ..కుర్రాళ్ల మతులుపోగొడుతున్నారు. తాజా గా హీరోయిన్ నుష్రత్ భారుచా షేర్ చేసిన ఫోటోలు నెట్టింట హాట్ టాపిక్ గా మారడమే కాకుండా..టాప్ ట్రెండింగ్ లో దూసుకుపోతున్నాయి. నుష్రత్ భరుచ్చా..పేరు ఇటీవల కాలంలో సోషల్ మీడియాలో మారుమ్రోగిపోతున్న సంగతి తెలిసిందే. పలు బాలీవుడ్ సినిమాలతో మంచి గుర్తింపు అందుకున్న నుష్రత్.. ఎక్కువగా ‘బడ్డీ డ్రామా ప్యార్ కా పంచ్‌నామా’తో క్రేజ్ అందుకుంది. ఇక బాలీవుడ్ లో బడా బడా ఆఫర్స్ పట్టేస్తూ బిజీ గా ఉన్న ఈ హీరోయిన్ ..రోజుకో డిఫరెంట్ స్టైల్ డ్రెస్ తో ఫోటో షూట్ చేస్తూ పిచ్చెక్కిస్తూ.. బాగా ట్రెండ్ అవుతుంది.

చూసేందుకు 18+ లా కనిపించే ఈ అమ్మడు అసలు వయసు 36 ఏళ్ళు. కానీ, పర్ ఫెక్ట్ ఫిజిక్ తో యమ హాట్ ఫోటోలు పోస్ట్ చేస్తుంది. ఈ వయసులో కూడా ఈ భామ ఘాటైన అందాలతో మతిపోగొట్టేస్తోంది. రీసెంట్ గా ఇలా డిఫరెంట్ డ్రెస్ లో కుర్రాళ్లను చూపు తిప్పుకొనివ్వకుండా చేసింది. గులాబీ కలర్ డ్రెస్‌లో తన ప్రైవేట్ భాగాలు అన్నీ కనిపించేలా..నెటెడ్ డ్రెస్ తో కవర్ చేసి..సెక్సీ లుక్స్ తో కొన్ని ఫోటొలని సోషల్ మీడియాలో పోస్ట్ చేసింది. ప్రస్తుతం ఆ ఫోటోలు నెట్టింట వైరల్ గా మారాయి. దీని పై నెటిజన్స్ దారుణమైన కామెంట్స్ చేస్తున్నారు..కొందరు అయితే సిగ్గులేకుండా ఆ బట్టలు ఏంటి..అంటూ తిట్టిపోస్తున్నారు ప్రస్తుతం ఈ అమ్మడు అక్షయ్ కుమార్ రామ్ సేతు సినిమాలో అంటిస్తుంది. మరి ఇంకెందుకు లేట్.. నుష్రత్ భారుచా హాట్ ఫోటోల పై మీరు ఓ లుక్కేయ్యండి..!!

Share post:

Popular